ร้านปาทองโก๋
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฉันหยุดแล้ว แล้วเธอหยุดได้ไหม ?

4 posters

Go down

ฉันหยุดแล้ว แล้วเธอหยุดได้ไหม ? Empty ฉันหยุดแล้ว แล้วเธอหยุดได้ไหม ?

ตั้งหัวข้อ by cheva Tue Apr 13, 2010 11:55 pm

สวัสดีค่ะ หลายสิ่งที่เราสามารถหยุดได้
และเราหยุดเพื่อจุดหมายเดียวกัน
เปิดประเด็นว่าด้วยเรื่องของทูพีเอ็ม
ใครหลายคนน่าจะจำได้ แจบอมที่ลาออกจากวง
และจากนั้นแฟนคลับหลายกลุ่ม หลายประเทศ
ก็ออกมาในเวลาบ่ายสอง หยุดทุกการกระทำ
จนเวลาผ่านไป จึงจาขยับตัว เป็นภาพที่น่าประทับใจ เริ่มเลย

เกาหลี

');}//]]>